| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | JKB47825H/JKB47875H/JKB47902H/JKB471023H/JKB471026H/JKB4730H |
| MOQ: | 200m2 |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Sự miêu tả | |
| Mục số. |
JKB47825H/JKB47875H/JKB47902H/JKB471023H/JKB471026H/JKB4730H |
| Kích cỡ | 470x1200mm (có thể cắt thành bước 300x1200mm và Riser 170x1200mm) |
| Để lại khoảng trống | 38mm |
| Vật liệu | gốm sứ |
| WA | 1 ~ 3% |
| Cấp | AAA |
| MOQ | 200m2 |
| Chức năng |
Chống axit, kháng khuẩn, gạch chịu lửa, cách nhiệt, chống mài mòn, chống trượt |
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | JKB47825H/JKB47875H/JKB47902H/JKB471023H/JKB471026H/JKB4730H |
| MOQ: | 200m2 |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Sự miêu tả | |
| Mục số. |
JKB47825H/JKB47875H/JKB47902H/JKB471023H/JKB471026H/JKB4730H |
| Kích cỡ | 470x1200mm (có thể cắt thành bước 300x1200mm và Riser 170x1200mm) |
| Để lại khoảng trống | 38mm |
| Vật liệu | gốm sứ |
| WA | 1 ~ 3% |
| Cấp | AAA |
| MOQ | 200m2 |
| Chức năng |
Chống axit, kháng khuẩn, gạch chịu lửa, cách nhiệt, chống mài mòn, chống trượt |
![]()
![]()
![]()