| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | JKB47012H/JKB47015H/JKB47016H/JKB47017H/JKB47503H/JKB4506H7/JKB47507H/JKB47760H |
| MOQ: | 200m2 |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Mô tả | |
| Điểm số. |
JKB47012H/JKB47015H/JKB47016H/JKB47017H JKB47503H/JKB4506H7/JKB47507H/JKB47760H |
| Kích thước | 470x1200mm ((có thể cắt thành bước 300x1200mm và nâng 170x1200mm) |
| Rời không gian | 35mm |
| Vật liệu | Vật gốm |
| W.A. | 1 ~ 3% |
| Thể loại | AAA |
| MOQ | 200m2 |
| Chức năng |
Chống axit, chống vi khuẩn, FireBrick, cách nhiệt, chống mòn, chống trượt |
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | JKB47012H/JKB47015H/JKB47016H/JKB47017H/JKB47503H/JKB4506H7/JKB47507H/JKB47760H |
| MOQ: | 200m2 |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
| Mô tả | |
| Điểm số. |
JKB47012H/JKB47015H/JKB47016H/JKB47017H JKB47503H/JKB4506H7/JKB47507H/JKB47760H |
| Kích thước | 470x1200mm ((có thể cắt thành bước 300x1200mm và nâng 170x1200mm) |
| Rời không gian | 35mm |
| Vật liệu | Vật gốm |
| W.A. | 1 ~ 3% |
| Thể loại | AAA |
| MOQ | 200m2 |
| Chức năng |
Chống axit, chống vi khuẩn, FireBrick, cách nhiệt, chống mòn, chống trượt |
![]()
![]()
![]()