| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| material | Jade Glass Mosaics |
| Chip Size | 15x15mm |
| Sheet Size | 1883x1780mm/4730x1520mm/2300x1520mm |
| MOQ | 1pc |
| function | anti-slip,wear-resistant,scratch-resistant,waterproof |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| MOQ: | 1 cái |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| material | Jade Glass Mosaics |
| Chip Size | 15x15mm |
| Sheet Size | 1883x1780mm/4730x1520mm/2300x1520mm |
| MOQ | 1pc |
| function | anti-slip,wear-resistant,scratch-resistant,waterproof |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()