| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | M663 |
| MOQ: | 1000m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Sự miêu tả | |
| Mục số. |
M663 |
| WA | 1 ~ 3% |
| Kích cỡ | 600x600mm |
| độ dày | 12mm |
| Cấp | AAA |
| Loại ngói | Gạch lát sàn ngoài trời |
| Chức năng |
Chống axit, kháng khuẩn, gạch chịu lửa, cách nhiệt, chống mài mòn, chống trượt
|
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | M663 |
| MOQ: | 1000m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Sự miêu tả | |
| Mục số. |
M663 |
| WA | 1 ~ 3% |
| Kích cỡ | 600x600mm |
| độ dày | 12mm |
| Cấp | AAA |
| Loại ngói | Gạch lát sàn ngoài trời |
| Chức năng |
Chống axit, kháng khuẩn, gạch chịu lửa, cách nhiệt, chống mài mòn, chống trượt
|
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()