| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | M691 |
| MOQ: | 1000m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Mô tả | |
| Điểm số. |
M691 |
| W.A. | 1 ~ 3% |
| Kích thước | 600x600mm |
| Độ dày | 12mm |
| Thể loại | AAA |
| Loại gạch | Gạch sàn ngoài trời |
| Chức năng |
Chống axit, chống vi khuẩn, FireBrick, cách nhiệt, chống mòn, chống trượt
|
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
| Tên thương hiệu: | PRIMERA |
| Số mẫu: | M691 |
| MOQ: | 1000m2 |
| giá bán: | Có thể đàm phán |
| Chi tiết bao bì: | Đóng gói pallet và carton xuất khẩu tiêu chuẩn |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Mô tả | |
| Điểm số. |
M691 |
| W.A. | 1 ~ 3% |
| Kích thước | 600x600mm |
| Độ dày | 12mm |
| Thể loại | AAA |
| Loại gạch | Gạch sàn ngoài trời |
| Chức năng |
Chống axit, chống vi khuẩn, FireBrick, cách nhiệt, chống mòn, chống trượt
|
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()